มหาวิทยาลัยมหิดล จัดการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานพัฒนามหาวิทยาลัยมหิดลเป็นมหาวิทยาลัยปลอดบุหรี่ ครั้งที่ 2/2567
วันที่ 24 เมษายน 2567 นายเทวัญ คงพิพัฒน์กุล ผู้อำนวยการกองบริหารงานทั่วไป เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานพัฒนามหาวิทยาลัยมหิดลเป็นมหาวิทยาลัยปลอดบุหรี่ ครั้งที่ 2/2567 โดยมี คณะกรรมการดำเนินงานพัฒนามหาวิทยาลัยมหิดลเป็นมหาวิทยาลัยปลอดบุหรี่ และผู้แทนส่วนงานที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม เพื่อติดตามความคืบหน้าในการดำเนินงานตามวางแผนขับเคลื่อนการดำเนินโครงการในปี 2567 ณ ห้องประชุม 515 ชั้น 5 สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยมหิดล และผ่านระบบออนไลน์
![](https://nosmoking.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__16842810_0_1024x768.jpg)
![](https://nosmoking.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__16842812_0_1024x768.jpg)
![](https://nosmoking.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__16842813_0_1024x768.jpg)
![](https://nosmoking.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__16842814_0_1024x768.jpg)
![](https://nosmoking.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__16842815_0_1024x768.jpg)
![](https://nosmoking.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__16842816_0_1024x768.jpg)