กองกิจการนักศึกษา มหาวิทยาลัยมหิดล จัดกิจกรรมประชาสัมพันธ์ “มหาวิทยาลัยมหิดล มหาวิทยาลั.ยปลอดบุหรี่” ในงาน “มหิดลลอยบัว 2566”
![](https://nosmoking.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/1701149322265_copy_1024x768.jpg)
วันที่ 26 พฤศจิกายน 2566 งานบริการและสวัสดิการนักศึกษา กองกิจการนักศึกษา มหาวิทยาลัยมหิดล จัดกิจกรรมประชาสัมพันธ์ “มหาวิทยาลัยมหิดล มหาวิทยาลัยปลอดบุหรี่” ภายใต้คณะกรรมการดำเนินงานพัฒนามหาวิทยาลัยมหิดล เป็นมหาวิทยาลัยปลอดบุหรี่ ในงาน “มหิดลลอยบัว 2566” จัดขึ้นโดย สโมสนักศึกษา มหาวิทยาลัยมหิดล โดยได้รับความสนใจจากผู้เข้าร่วมงาน ทั้งนักศึกษา บุคลากร และบุคคลภายนอก เข้าร่วมกิจกรรม ดังนี้
- การประชาสัมพันธ์ มาตรฐาน 7 ตัวชี้วัดมหาวิทยาลัยปลอดบุหรี่ ที่มหาวิทยาลัยมหิดลดำเนินการ
- บอร์ดแทนใจ ให้เพื่อนไม่สูบบุหรี่
- MU Man เป่า ยิง ฉุบ ไม่เอาบุหรี่
![](https://nosmoking.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/1701149374375_copy_1024x768.jpg)
![](https://nosmoking.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/1701149364413_copy_1024x768.jpg)
![](https://nosmoking.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/1701149343323_copy_1024x768.jpg)
![](https://nosmoking.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/1701149339557_copy_1024x768.jpg)
![](https://nosmoking.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/1701149336549_copy_1024x768.jpg)
![](https://nosmoking.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/1701149332470_copy_1024x768.jpg)
![](https://nosmoking.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/1701149327931_copy_1024x768.jpg)